TOP ประเทศ ภาษาไทย + สังคม
ค้นหา TOP
  • น้องแก้วน้ำ : ญาดา วงษ์แสงจันทร์
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    ที่ 1 ประเทศ 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 92 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 86.5 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขาสยามสแควร์ 73 คะแนน
  • น้องพิม : พรชิตา แจงทอง
    โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี จ.พิษณุโลก
    ที่ 1 ประเทศ 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย สาขาพิษณุโลก 92 คะแนน
  • น้องมีมี่ : อมรรัตน์ ไชยฉัตรเชาวกุล
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    ที่ 2 ประเทศ 9 วิชา วิชาภาษาไทย 2563 90 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 86 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขาสยามสแควร์ 70 คะแนน
  • น้องพีช : พิชญา ศรีจอมขวัญ
    โรงเรียนนครสวรรค์
    ที่ 2 ประเทศ 9 วิชา วิชาภาษาไทย สาขานครสวรรค์ 90 คะแนน
  • น้องปิง : ถิรวัฒน์ อำนาจมโนธรรม
    โรงเรียนสาธิต มศว.ปทุมวัน
    ที่ 2 ประเทศ 9 วิชา วิชาภาษาไทย 2563 90 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขาสยามสแควร์ 74 คะแนน
  • น้องไมค์กี้ : ธนภัทร จงเจริญสันติ
    โรงเรียนมหิดลวิทยานุสรณ์
    ที่ 2 ประเทศ 9 วิชา วิชาภาษาไทย 2563 90 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 90.5 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม 72 คะแนน สาขาสยามสแควร์
  • น้องบี : ปทิตตา นนทดิษฐ
    โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย
    ที่ 2 ประเทศ 9 วิชา วิชาภาษาไทย สาขาสยามสแควร์ 90 คะแนน
  • น้องนนท์ : นนท์ นัครา
    โรงเรียนสุราษฎร์ธานี
    ที่ 2 ประเทศ 9 วิชา วิชาภาษาไทย สาขาสุราษฎ์ธานี 90 คะแนน
  • น้องเซม : ธาราดา ชูจันทร์
    โรงเรียนเบญจมราชาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์
    ที่ 2 ประเทศ 9 วิชา วิชาภาษาไทย สาขาเยาวราช 90 คะแนน
  • น้องไหม : โสภประภา ธรรมรัตนกุล
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    ที่ 2 ประเทศ 9 วิชา วิชาภาษาไทย สาขาสยามสแควร์ 90 คะแนน
  • น้องกันต์ : กันต์นที หาญกิจรุ่ง
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    ที่ 3 ประเทศ 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 88 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 70 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย สาขาสยามสแควร์ 85.5 คะแนน
  • น้องโมบาย : กานต์รวี เวียงถานะ
    โรงเรียนธิดานุเคราะห์
    ที่ 3 ประเทศ 9 วิชา วิชาภาษาไทย สาขาหาดใหญ่ 88 คะแนน
  • น้องกู๊ด : สิรภัทร เจษฎาพรชัย
    โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย
    ที่ 3 ประเทศ 9 วิชา วิชาภาษาไทย สาขาเยาวราช 88 คะแนน
  • น้องมิ้น : บุณยาพร เกตุสุมา
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ
    ที่ 3 ประเทศ 9 วิชา วิชาภาษาไทย สาขาศรีนครินทร์ 88 คะแนน
  • น้องนภัส : นภัสวรรณ รวมทรัพย์
    โรงเรียนสตรีวิทยา
    ที่ 3 ประเทศ 9 วิชา วิชาภาษาไทย สาขาปิ่นเกล้า 88 คะแนน
  • น้องเมฆ : สรวิชญ์ โชติธรรม
    โรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย สาขานครราชสีมา 86 คะแนน
  • น้องว่าน : ธันย์ชนก วิเศษชาติ
    โรงเรียนหอวัง
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย สาขารังสิต 86 คะแนน
  • น้องปริม : ชญาดา ขยายวงษ์
    โรงเรียนสตรีวัดระฆัง
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย สาขาปิ่นเกล้า 86 คะแนน
  • น้องโฮม : เศรษฐศาสตร์ สีชุมภู
    โรงเรียนพะเยาพิทยาคม จ.พะเยา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย สาขารังสิต 86 คะแนน
  • น้องเปาเปา : ชญานิศ พิสุทธิ์พิทยากุล
    โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย สาขาหาดใหญ่ 86 คะแนน
loading
loading
เพิ่มในกระเป๋าแล้ว
×
ชื่อคอร์ส
ราคา บาท
พริ้ง
×
สวัสดีค่ะ มีข้อเสนอแนะหรือคำถาม ฝากส่งผ่าน "พริ้ง" ได้เลยนะคะ
ถาม "พริ้ง"
×