TOP ประเทศ ภาษาไทย + สังคม
ค้นหา TOP
  • น้องแก้วน้ำ : ญาดา วงษ์แสงจันทร์
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    ที่ 1 ประเทศ 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 92 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 86.5 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขาสยามสแควร์ 73 คะแนน
  • น้องพิม : พรชิตา แจงทอง
    โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี จ.พิษณุโลก
    ที่ 1 ประเทศ 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาพิษณุโลก 92 คะแนน
  • น้องมีมี่ : อมรรัตน์ ไชยฉัตรเชาวกุล
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    ที่ 2 ประเทศ 9 วิชา วิชาภาษาไทย 2563 90 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 86 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขาสยามสแควร์ 70 คะแนน
  • น้องพีช : พิชญา ศรีจอมขวัญ
    โรงเรียนนครสวรรค์
    ที่ 2 ประเทศ 9 วิชา วิชาภาษาไทย 2563 สาขานครสวรรค์ 90 คะแนน
  • น้องปิง : ถิรวัฒน์ อำนาจมโนธรรม
    โรงเรียนสาธิต มศว.ปทุมวัน
    ที่ 2 ประเทศ 9 วิชา วิชาภาษาไทย 2563 90 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขาสยามสแควร์ 74 คะแนน
  • น้องไมค์กี้ : ธนภัทร จงเจริญสันติ
    โรงเรียนมหิดลวิทยานุสรณ์
    ที่ 2 ประเทศ 9 วิชา วิชาภาษาไทย 2563 90 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 90.5 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม 72 คะแนน สาขาสยามสแควร์
  • น้องบี : ปทิตตา นนทดิษฐ
    โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย
    ที่ 2 ประเทศ 9 วิชา วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 90 คะแนน
  • น้องนนท์ : นนท์ นัครา
    โรงเรียนสุราษฎร์ธานี
    ที่ 2 ประเทศ 9 วิชา วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสุราษฎ์ธานี 90 คะแนน
  • น้องเซม : ธาราดา ชูจันทร์
    โรงเรียนเบญจมราชาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์
    ที่ 2 ประเทศ 9 วิชา วิชาภาษาไทย 2563 สาขาเยาวราช 90 คะแนน
  • น้องไหม : โสภประภา ธรรมรัตนกุล
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    ที่ 2 ประเทศ 9 วิชา วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 90 คะแนน
  • น้องกันต์ : กันต์นที หาญกิจรุ่ง
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    ที่ 3 ประเทศ 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 88 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 70 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย สาขาสยามสแควร์ 85.5 คะแนน
  • น้องโมบาย : กานต์รวี เวียงถานะ
    โรงเรียนธิดานุเคราะห์
    ที่ 3 ประเทศ 9 วิชา วิชาภาษาไทย 2563 สาขาหาดใหญ่ 88 คะแนน
  • น้องกู๊ด : สิรภัทร เจษฎาพรชัย
    โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย
    ที่ 3 ประเทศ 9 วิชา วิชาภาษาไทย 2563 สาขาเยาวราช 88 คะแนน
  • น้องมิ้น : บุณยาพร เกตุสุมา
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ
    ที่ 3 ประเทศ 9 วิชา วิชาภาษาไทย 2563 สาขาศรีนครินทร์ 88 คะแนน
  • น้องนภัส : นภัสวรรณ รวมทรัพย์
    โรงเรียนสตรีวิทยา
    ที่ 3 ประเทศ 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาปิ่นเกล้า 88 คะแนน
  • น้องจอห์นนี่ : กมลภพ พัทยากร
    โรงเรียนเซนต์คาเบรียล
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 86 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 80 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขาปิ่นเกล้า 74 คะแนน
  • น้องภูมิ : ชัยภัทร เสริญสุขสัมฤทธิ์
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 86 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 78 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 91 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขาสยามสแควร์ 71 คะแนน
  • น้องปั้น : ปั้น โมลิพันธ์
    โรงเรียนชลราษฎรอำรุง
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 86 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 74 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 88.5 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขาชลบุรี 69 คะแนน
  • น้องเพิร์ล : อันดามัน ภู่วิจิตรวราภรณ์
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 86 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม สาขาสยามสแควร์ 70 คะแนน
  • น้องซิม : ณัฐลักษม์ วงษ์ศรีสังข์
    โรงเรียนสาธิตศิลปากร
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสุพรรณบุรี 86 คะแนน
  • น้องเอิร์น : วริษฐา หวังวิบูลย์ชัย
    โรงเรียนเซนต์โยเซฟคอนเวนต์
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 86 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย สาขาเยาวราช 84.5 คะแนน
  • น้องนิ้ง : ทวีพร ฉิมพาลี
    โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 86 คะแนน
  • น้องเปาเปา : ชญานิศ พิสุทธิ์พิทยากุล
    โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาหาดใหญ่ 86 คะแนน
  • น้องโฮม : เศรษฐศาสตร์ สีชุมภู
    โรงเรียนพะเยาพิทยาคม จ.พะเยา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขารังสิต 86 คะแนน
  • น้องปริม : ชญาดา ขยายวงษ์
    โรงเรียนสตรีวัดระฆัง
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาปิ่นเกล้า 86 คะแนน
  • น้องว่าน : ธันย์ชนก วิเศษชาติ
    โรงเรียนหอวัง
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขารังสิต 86 คะแนน
  • น้องเมฆ : สรวิชญ์ โชติธรรม
    โรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขานครราชสีมา 86 คะแนน
  • น้องใบเฟิร์น: ญาดา วุฒิฐานทวี
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 86 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย สาขาสยามสแควร์ 85 คะแนน
  • น้องขนุน : อรอินทุ์ อุนทริจันทร์
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 86 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 72 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 87 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขาสยามสแควร์ 73 คะแนน
  • น้องหญิง : วรินญา ลู่โรจน์เรือง
    โรงเรียนมหิดลวิทยานุสรณ์
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 84 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม สาขาศรีนครินทร์ 78 คะแนน
  • น้องกิ๊ฟ : ครองขวัญ เจริญศิลป์
    โรงเรียนนครสวรรค์
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 84 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม สาขานครสวรรค์ 78 คะแนน
  • น้องโบ : ปณิตา พิชิตหฤทัย
    โรงเรียนราชินี
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาวงเวียนใหญ่ 84 คะแนน
  • น้องวิน : นิธิกร ชิดเชื้อ
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 84 คะแนน
  • น้องเพียว : ปิยธิดา ศรีรักษ์
    โรงเรียนยโสธรพิทยาคม
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 84 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 70 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย สาขาอุบลราชธานี 84.5 คะแนน
  • น้องเดือนอ้าย : นภกมล ไทยถานันดร์
    โรงเรียนเบญจมราชูทิศราชบุรี
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาราชบุรี 84 คะแนน
  • น้องเอฟซี : จิรพัส บุญชูมณี
    โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย จ.สงขลา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาหาดใหญ่ 84 คะแนน
  • น้องปักเป้า : เขมชาติ มั่นคง
    โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 84 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขาอุบลราชธานี 75 คะแนน
  • น้องเยลลี่ : ศิรภัสสร ศรียาภัย
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 84 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย สาขาสยามสแควร์ 88.5 คะแนน
  • น้องตูน : พิชามญชุ์ เลิศพิชชาพงษ์
    โรงเรียนสาธิ มศว. ปทุมวัน
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 84 คะแนน
  • น้องเอิร์น : หทัยภัทร์ รัตนไพบูลย์
    โรงเรียนถาวรานุกูล
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 84 คะแนน
  • น้องฟ้า : นภัสสร เพชรชะ
    โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาหาดใหญ่ 84 คะแนน
  • น้องพิงค์ : พิงคัมพร น้องการ
    โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย จ.เชียงใหม่
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาเชียงใหม่ 84 คะแนน
  • น้องเซฟ : วริศสมัตถ์ สมพงค์
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาศรีนครินทร์ 84 คะแนน
  • น้องไทม์ : นนทพันธ์ โรจนหัสดินทร์
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 84 คะแนน
  • น้องเบนซ์ : ลลิตา ชวาลรัตน์
    โรงเรียนสตรีวัดมหาพฤฒาราม
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 84 คะแนน
  • น้องพิมพ์ : พิมพ์ลภัส อัสสานุพงศ์
    โรงเรียนสาธิต มศว ประสานมิตร
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 84 คะแนน
  • น้องเพชร : นัธทวัฒน์ อัจฉริยฉัตรา
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 84 คะแนน
  • น้องภูมิ : กฤษฏ์ บำรุงศรี
    โรงเรียนนครสวรรค์
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขานครสวรรค์ 84 คะแนน
  • น้องสมาร์ท : ณพงศ์ หอพิสุทธิสาร
    โรงเรียนพรหมานุสรณ์ จ.เพชรบุรี
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาเพชรบุรี 84 คะแนน
  • น้องน้ำหวาน : วทันยา ตั้งเจริญบำรุงสุข
    โรงเรียนพรหมานุสรณ์ จ.เพชรบุรี
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 82 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม สาขาเพชรบุรี 76 คะแนน
  • น้ำจ๊อบ : ภาวิช พิทักษ์กิจนุกูร
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 82 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม สาขาสยามสแควร์ 84 คะแนน
  • น้องเกมส์ : มังกร สีมาเสถียร
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 82 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม สาขาสยามสแควร์ 82 คะแนน
  • น้องอะตอม : พิชชาภา รุ่งอารยะ
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 82 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม สาขาสยามสแควร์ 78 คะแนน
  • น้องเพลง : เอื้อการย์ สุวรรณสารกุล
    โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย จ.เชียงใหม่
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 82 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 72 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 84 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขาเชียงใหม่ 74 คะแนน
  • น้องไหม : ชญาณี ธนศักดิ์เจริญ
    โรงเรียนอัสสัมชัญคอนแวนต์
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 82 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 70 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขาวงเวียนใหญ่ 75 คะแนน
  • น้องอุ่น : เสาวณิตา สมัชชัย
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาศรีนครินทร์ 82 คะแนน
  • น้องเอม : ปารีณา ประกายรุ้งทอง
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 82 คะแนน
  • น้องบัว : กมลนัทธ์ หวังอาษา
    โรงเรียนราชินี
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาปิ่นเกล้า 82 คะแนน
  • น้องแพค : ศศิน รายรัตน์
    โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาวงเวียนใหญ่ 82 คะแนน
  • น้องภู : เทวิษฏ์ ภัทรวารินทร์
    โรงเรียนกำเนิดวิทย์
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 82 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 88.5 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขาปิ่นเกล้า 70 คะแนน
  • น้องเอม : กุลธิดา พงศ์ภาณุกุล
    โรงเรียนนครสวรรค์
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขานครสวรรค์ 82 คะแนน
  • น้องเฟย์ : ธรัตรา ตระการศิลป์
    โรงเรียนเซนต์โยเซฟ บางนา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาศรีนครินทร์ 82 คะแนน
  • น้องขนมจีน : จินตาภา ภิงคารวัฒน์
    โรงเรียนสตรีวิทยา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาวงเวียนใหญ่ 82 คะแนน
  • น้องเพทาย : โปรดปราน จันแปงเงิน
    โรงเรียนนครสวรรค์
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขานครสวรรค์ 82 คะแนน
  • น้องเเจน : จิณณากานต์ กิตติสหนิยม
    โรงเรียนมหิดลวิทยานุสรณ์
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาวงเวียนใหญ่ 82 คะแนน
  • น้องโตโต้ : ธนกร สุตะพาหะ
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 82 คะแนน
  • น้องเบลล์ : อภิชญา โพธิ์สิน
    โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 82 คะแนน
  • น้องเอย : ญาณิศา ชูติวงศ์
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาปิ่นเกล้า 82 คะแนน
  • น้องดาว : ธนวรรณพงศ์ สระวาสี
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 82 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย สาขาสยามสแควร์ 85.5 คะแนน
  • น้องแบม : ชัชชลักษณ์ ขวัญกิจปัตติพร
    โรงเรียนบดินทรเดชา สิงห์ สิงหเสนี
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาบางกะปิ 82 คะแนน
  • น้องเฟิร์ส : ชญานิศ ศิวรานนท์
    โรงเรียนชลราษฎรอำรุง
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาชลบุรี 82 คะแนน
  • น้องเจน : อิสริยา ทองนิรันดร์
    โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 82 คะแนน
  • น้องขวัญ : ขวัญสุริย์ มงคลตรีรัตน์
    โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 82 คะแนน
  • น้องป๊อปปี้ : สุวภัทร นิลหล้า
    โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช จ.อุบลราชธานี
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาอุบลราชธานี 82 คะแนน
  • น้องโอ๊ค : ศุภกฤต เกียวประเสริฐ
    โรงเรียนจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาเยาวราช 82 คะแนน
  • น้องหมิว : ชลิตา สุวรรณสุข
    โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช จ.อุบลราชธานี
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาอุบลราชธานี 82 คะแนน
  • น้องโฟน : สุวรรณประภา เวียงนนท์
    โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยมหาสารคาม
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาขอนแก่น 82 คะแนน
  • น้องแพร : สุรภา ศรีสุข
    โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสมุทรปราการ 82 คะแนน
  • น้องเฟรม : ธนิศร์ เจริญวัฒนวโรดม
    โรงเรียนเทพศิรินทร์
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 82 คะแนน
  • น้องภู : ภูมิภูรี เลาห์ขจร
    โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาวงเวียนใหญ่ 82 คะแนน
  • น้องเลย์ : เลทิเซีย อานน์มาร์ติเน็ตตี
    โรงเรียนชลราษฎรอำรุง
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาภาษาไทย 2563 สาขาชลบุรี 82 คะแนน
  • น้องเอื้อ : วงศ์ศุลี บุญแสวง
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 สาขาสยามสแควร์ 84 คะแนน
  • น้องใบหม่อน : หทัยชนก รุ่งเรืองเศรษฐ์
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 82 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 90.5 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขาสยามสแควร์ 84 คะแนน
  • น้องยูเม : วิทยา โอซากิ
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 82 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขาเยาวราช 76 คะแนน
  • น้องจินนี่ : ปุญญานิวัตติ์ เตรียมอมรวุฒิ
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 สาขาเยาวราช 80 คะแนน
  • น้องแฟง : ฐิติรัตน์ หู
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 สาขาสยามสแควร์ 78 คะแนน
  • น้องมายด์ : ปภาวี เจียรเกียรติ
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 78 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย สาขาสยามสแควร์ 86.5 คะแนน
  • น้องพลอย : พัชรีย์ เชาวน์ธนสิทธิ์
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 80 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 88.5 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขาสยามสแควร์ 68 คะแนน
  • น้องดอย : บรรพต มามิ่ง
    โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย จ.ลำปาง
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 78 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 86.5 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขาลำปาง 70 คะแนน
  • น้องเกรซ : ปัญภรณ์ ศักดิ์ศรีสกุลชัย
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 76 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 92 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขาสยามสแควร์ 75 คะแนน
  • น้องไอซ์ : สุชนา ชนวิทยาสิทธิกุล
    โรงเรียนราชินีบน
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 สาขาสามเสน 76 คะแนน
  • น้องไอซ์ : ศรัณย์พร จรดล
    โรงเรียนมหิดลวิทยานุสรณ์
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 สาขาสยามสแควร์ 74 คะแนน
  • น้องลีโอ : ศุภปัญญา เขมวราภรณ์
    โรงเรียนมหิดลวิทยานุสรณ์
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 สาขานครปฐม 74 คะแนน
  • น้องตอง : ณัฐนรี โพธิ์งาม
    โรงเรียนโยธินบูรณะ
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 74 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย สาขาสามเสน 84 คะแนน
  • น้องอิ่ม : ณิชาพร วัฒนะโชติ
    โรงเรียนสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุฯ
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 74 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 86.5 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขางามวงศ์วาน 76 คะแนน
  • น้องนานา : ญาณินท์ บุตรยศ
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 สาขาสยามสแควร์ 74 คะแนน
  • น้องพริม : จิราพัชร ศิริธีราเจษฎ์
    โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 สาขาบางกะปิ 74 คะแนน
  • น้องไบรท์ : ณัฐพล มนต์ชัยธนกุล
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 74 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 86 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขาสยามสแควร์ 81 คะแนน
  • น้องป่านแก้ว : ปีย์วรา ช่อมณี
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 สาขาสยามสแควร์ 72 คะแนน
  • น้องพลอย : นิตินาถ สัจจพงษ์
    โรงเรียนสามเสน
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 สาขาสยามสแควร์ 72 คะแนน
  • น้องมะลิ : ธัญชนก หิญชีะระนันทน์
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 72 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 91 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขาสยามสแควร์ 77 คะแนน
  • น้องต้น : เกียรติวุฒิ บุญหนุน
    โรงเรียนศรียาภัย จ.ชุมพร
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 สาขาเยาวราช 72 คะแนน
  • น้องจิ : จิรสิน ถิ่นบาง
    โรงเรียนสาธิต มศว ประสานมิตร
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 สาขาสยามสแควร์ 72 คะแนน
  • น้องปั๊บ : ชาติสิริ เดชวิทยาพร
    โรงเรียนอัสสัมชัญ
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 สาขาวงเวียนใหญ่ 70 คะแนน
  • น้องเฟรช : นวินดา ณ อุบล
    โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย จ.สงขลา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 70 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย สาขาหาดใหญ่ 87 คะแนน
  • น้องริด : วริศร์ หิรัญญะวณิชย์
    โรงเรียนศรีพฤฒา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 สาขาเยาวราช 70 คะแนน
  • น้องพูม : ศุภณัฐ คำแก้ว
    โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม จ.เชียงราย
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 สาขาเชียงราย 70 คะแนน
  • น้องทาโร่ : นรบดี โชโนะ
    โรงเรียนมงฟอร์ตวิทยาลัย จ.เชียงใหม่
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 สาขาเชียงราย 70 คะแนน
  • น้องน้ำผึ้ง : พาณิภัค ดลพิพัฒน์พงศ์
    โรงเรียนระยองวิทยาคม
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 สาขาระยอง 70 คะแนน
  • น้องบิ้ว : ชลธิชา ณ น่าน
    โรงเรียนสตรีศรีน่าน
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 สาขาเชียงใหม่ 70 คะแนน
  • น้องป้อง : เชาวนนท์ รักษ์ชูชีพ
    โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย จ.ตรัง
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 สาขาภูเก็ต 70 คะแนน
  • น้องตะวัน : ฐิติรัตน์ เลิศเจริญธรรม
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 สาขาสยามสแควร์ 70 คะแนน
  • น้องปัน : ธัญญกร ดวงงาม
    โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย จ.สงขลา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม 9 วิชาสามัญ วิชาสังคม 2563 70 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย สาขาหาดใหญ่ 94.5 คะแนน
  • น้องนิ้ง : ศิรดา ตั๋นเจริญ
    โรงเรียนธิดานุเคราะห์
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาหาดใหญ่ 92 คะแนน
  • น้องเมย์ : กัญญาณัฐ วงศ์วิเศษกิจ
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 91.5 คะแนน
  • น้องเฟิร์น : ศิริลดา อัสนี
    โรงเรียนสตรีวิทยา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 91.5 คะแนน
  • น้องพลุ : วิชญาดา เลิศเพียรธรรม
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 91 คะแนน
  • น้องจินน่า : ปาณิสรา ลิ่มวานิชรัตน์
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 91 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขาสยามสแควร์ 71 คะแนน
  • น้องภาคภูมิ : ภาคภูมิ ธรรมปาโล
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 90.5 คะแนน
  • น้องใหม่ : วรางคณา อุ่นเรือน
    โรงเรียนสตรีวิทยา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาวงเวียนใหญ่ 90 คะแนน
  • น้องภูมิ : รุจิภาส วัดโคก
    โรงเรียนเตรียมอุดม
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 90 คะแนน
  • น้องไผ่หลิว : ณิชาพัชร ฉกะนันท์
    โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาอุบลราชธานี 90 คะแนน
  • น้องบอส : วิวรรธน์ ปุณหะกิจ
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 90 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขาสยามสแควร์ 75 คะแนน
  • น้องครีม : นิชนันท์ โชติกวี
    โรงเรียนขอนแก่นวิทยายน
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาขอนแก่น 90 คะแนน
  • น้องริน : ภัทรพร เอี่ยมศิริกิจ
    โรงเรียนมหิดลวิทยานุสรณ์
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 89.5 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขาสยามสแควร์ 68 คะแนน
  • น้องกานพลู : วรินท์ประภา ลิมป์ประเสริฐกุล
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นครราชสีมา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขานครราชสีมา 89.5 คะแนน
  • น้องนานา : กมลพักตร์ จินตนา
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 89 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขาสยามสแควร์ 70 คะแนน
  • น้องโบตั๋น : ปิญชาน์ แก้วขำ
    โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย จ.สงขลา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 89 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขาหาดใหญ่ 68 คะแนน
  • น้องอ๋อม : ธิดารัตน์ อนุรักษ์วงศ์กุล
    โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 89 คะแนน
  • น้องไอพ่น : ธนกร คชาธานี
    โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาอุบลราชธานี 89 คะแนน
  • น้องพิมพ์ : พิมพ์นารา เตียวต๋อย
    โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย รังสิต
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขารังสิต 88.5 คะแนน
  • น้องออม : ปภาวรินท์ พลทามูล
    โรงเรียนนครสวรรค์
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขานครสวรรค์ 88 คะแนน
  • น้องปราย : ประวีณมัย กิ่งอินทร์
    โรงเรียนโยธินบูรณะ
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสามเสน 88 คะแนน
  • น้องฟ้า : พิริยาภรณ์ กาลศิริศิลป์
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 87.5 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขารังสิต 73 คะแนน
  • น้องวินเซนต์ : ศุภณัฐ หลักทอง
    โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาฉะเชิงเทรา 87.5 คะแนน
  • น้องมุก : ณฐินี สินรัชตานันท์
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 87.5 คะแนน
  • น้องออมเงิน : ฉัตรลดา ทำสุนา
    โรงเรียนสงวนหญิง
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสุพรรณบุรี 87.5 คะแนน
  • น้องวิว : อัยรินทร์ ทิตธเนศวงศ์
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 87 คะแนน
  • น้องแตงกวา : สาริณีย์ แก้วประดิษฐ์
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 87 คะแนน
  • น้องการ์ตูน : ณัฐชนน เครียดธฤมาล
    โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาเชียงใหม่ 87 คะแนน
  • น้องไหม : พณิชา บุญสนธิ
    โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น (ศึกษาศาสตร์)
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาขอนแก่น 87 คะแนน
  • น้องนิว : เกตุศิรดา ชูชัยมงคล
    โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสระบุรี 87 คะแนน
  • น้องแป้ง : ชนากานต์ สุกระมณี
    โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย จ.สงขลา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาหาดใหญ่ 86.5 คะแนน
  • น้องมายด์ : ธมนวรรณ ตาวงค์
    โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาพิษณุโลก 86.5 คะแนน
  • น้องฝน : นัยน์ปภรณ์ บำรุงวงศ์
    โรงเรียนราชินีบน
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสามเสน 86.5 คะแนน
  • น้องเอิน : กตพร เหล่ารักพงษ์
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 86 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขาสยามสแควร์ 74 คะแนน
  • น้องบับเบิ้ล : ศศิกานต์ ธนวิภารัตน์
    โรงเรียนบดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี)
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 86 คะแนน
  • น้องป๊อบ : มงคลสิทธิ์ บุญมา
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 86 คะแนน
  • น้องเจเจ : ดรัณภพ รัตนสีนุรางกูร
    โรงเรียนพะเยาพิทยาคม จ.พะเยา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาเชียงราย 86 คะแนน
  • น้องแพร์ : นันท์นภัส ทองสุข
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 86 คะแนน
  • น้องแบม : ไอศิกา พราหมเกษม
    โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสุพรรณบุรี 85.5 คะแนน
  • น้องตาว : ฉันทะมน มาอิ่มใจ
    โรงเรียนหอวัง
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขางามวงศ์วาน 85.5 คะแนน
  • น้องพีช : พิชชา ภัทรกุล
    โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จ.จันทบุรี
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 85.5 คะแนน
  • น้องสองแคว : สิราคำ ยิ้มอำนวย
    โรงเรียนเซนต์โยเซฟคอนเวนต์
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาเยาวราช 85.5 คะแนน
  • น้องนาน่า : อริชานา จักรแต๋
    โรงเรียนสตรีวิทยา ๒
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาบางกะปิ 85 คะแนน
  • น้องบุ๋ม : ธิติสุดา สุวรรณวงศ์
    โรงเรียนกำแพงเพชรพิทยาคม
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาพิษณุโลก 85 คะแนน
  • น้องเฟรช : พิชชาอร สาลีโภชน์
    โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จ.ราชบุรี
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 84.5 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขาราชบุรี 70 คะแนน
  • น้องฟ้า : ภาวรินทร์ ม่วงสี
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาศรีนครินทร์ 84.5 คะแนน
  • น้องโอปอ : พิมพ์ชนก อุ่นปิง
    โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาเชียงราย 84.5 คะแนน
  • น้องฝ้าย : จุฑารัตน์ รุ่งจิวารักษ์
    โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาบุรีรัมย์ 84.5 คะแนน
  • น้องพลอย : สุพิชญา ธีระวิวัฒน์ชัย
    โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย จ.สงขลา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาหาดใหญ่ 84.5 คะแนน
  • น้องหว่าหวา : ณัฐวร กิจธรรมรัตน์
    โรงเรียนมหิดลวิทยานุสรณ์
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาบางกะปิ 84 คะแนน
  • น้องจินนี่ : ปุญญานิวัตติ์ เตรียมอมรวุฒิ
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 84.5 คะแนน และ กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม สาขาเยาวราช 72 คะแนน
  • น้องปราชญ์ : สรวิชญ์ วรวิทย์ไพศาล
    โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาสยามสแควร์ 84 คะแนน
  • น้องอั้ม : มนัสนันท์ เกตุใหญ่
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาศรีนครินทร์ 84 คะแนน
  • น้องแก้ม : พรปวีณ์ เจริญวานิชวีรกุล
    โรงเรียนศึกษานารี
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาวงเวียนใหญ่ 84 คะแนน
  • น้องมิ้ม : ดลพร ธรรมการุณย์
    โรงเรียนหอวัง
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขางามวงศ์วาน 84 คะแนน
  • น้องใบเตย : ณัชชา อมรวิริยะ
    โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาภาษาไทย 2563 สาขาพิษณุโลก 84 คะแนน
  • น้องนนท์ : อังกิณัญญ์ เป็ดสุวรรณ
    โรงเรียนสุราษฎร์ธานี
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม 2563 สาขาสุราษฎ์ธานี 77 คะแนน
  • น้องแทค : ธีรภัทร ฉัตรกิจวานิช
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม 2563 สาขาสยามสแควร์ 76 คะแนน
  • น้องนัท : ณัฐพล โฆษิตบวรชัย
    โรงเรียนสารสิทธิ์พิทยาลัย
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม 2563 สาขาสยามสแควร์ 74 คะแนน
  • น้องลี่ : พิมพกานต์ เอกเทวไพศาลวงศ์
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม 2563 สาขาบางกะปิ 71 คะแนน
  • น้องอุ้ม : จุฑามาศ ชาติดำ
    โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย จ.สงขลา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม 2563 สาขาหาดใหญ่ 71 คะแนน
  • น้องบีมบีม : บัญญวัต อริยวงศ์
    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม 2563 สาขาสยามสแควร์ 70 คะแนน
  • น้องมิน : ณิชา สกุลวงศ์ธนา
    โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม 2563 สาขาเชียงราย 70 คะแนน
  • น้องเปตอง : ภูริศ อุกฤษฎ์มโนรถ
    โรงเรียนพระหฤทัยนนทบุรี
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม 2563 สาขารังสิต 70 คะแนน
  • น้องนัสมา : นัสมา ทองเจือ
    โรงเรียนระยองวิทยาคม
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม 2563 สาขารังสิต 70 คะแนน
  • น้องกิต : ธนกฤต ตันรัตนากร
    โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม 2563 สาขาสยามสแควร์ 70 คะแนน
  • น้องเคน : ธนวินท์ บุญไธสง
    โรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช
    กลุ่มคะแนนยอดเยี่ยม O-NET วิชาสังคม 2563 สาขาอุบลราชธานี 70 คะแนน
loading
loading
เพิ่มในกระเป๋าแล้ว
×
ชื่อคอร์ส
ราคา บาท
พริ้ง
×
สวัสดีค่ะ มีข้อเสนอแนะหรือคำถาม ฝากส่งผ่าน "พริ้ง" ได้เลยนะคะ
ถาม "พริ้ง"
×